Rarraba samfur
Rarraba bisa ga nau'ikan sakawa: Saƙa Warp (Ba shi da ƙarfi kuma saman yana da kyawu.) Saƙa mai laushi ( Yana da roba, kuma saman yana da kyau.)
Rarraba bisa ga albarkatun kasa:
Polyester:100% polyester;Polyester da polyamide hadaddun(Matsakaicin haɗe-haɗe:80% Polyester + 20% Polyamide, 85% Polyester + 15% Polyamide, 83% Polyester + 17% Polyamide;Auduga
Tsarin ƙera tufafi:
Saƙa Warp: Saitin yadudduka (warp) a cikin hanyar samuwar zane yana rauni hagu da dama don samar da zanen.
Saƙa Saƙa: An raunata zaren sama da ƙasa sama da ƙasa don samar da zanen.
Pigiyoyi na yadudduka:
Yarin da aka saƙa na warp yana da tsayayyen tsari da ƙarancin elasticity saboda kullin madauki na baya da aka kafa.Yadudduka saƙa da aka saƙa yana da madaidaiciyar iyawa, kadarorin crimping da kayan tarwatsawa.Gabaɗaya, saƙa warp yakamata ya zama ɗan tsada.Injin saka kayan warp yana buƙatar ɗakin kwandishan.Abubuwan buƙatun albarkatun ƙasa sun fi girma.Na'urar saka saƙa baya buƙatar kwandishan.Tufafin saƙa na warp ya fi ɗorewa.
Saƙasakaza a iya kafa tawultare daaƙalla zaren guda ɗaya, amma galibi ana amfani da zaren fiye da ɗaya don saƙa don inganta haɓakar samarwa.Warp saka tawul ba zai iya zamakafa da wani yanki na yarn.Wani yanki na yarn zai iya samar da sarka kawaikafa ta anade.Don haka, duk tawul ɗin saƙa na saƙa za a iya tarwatsa su zuwa layika a sabanin hanyar saka, amma tawul ɗin saƙa na warp ba za su iya ba.Idan aka kwatanta da tawul ɗin saƙa na saƙa, tawul ɗin saƙa na warp gabaɗaya suna da ƙarancin ƙarfi da kwanciyar hankali.Yawancin tawul ɗin saƙa na saƙa suna da mahimmancin tsawo na gefe kuma suna jin sako-sako.Ba za a iya wargaza tawul ɗin sakar warp ba.Za a iya wargaza coils na saƙa tawul ɗin saƙa saboda karyewar yadudduka da ramuka.
Hanya mafi sauƙi da fahimta don bambance microfiber warp da tawul ɗin saƙa shine lura da kuma shimfiɗa su da hannu: idan layin gaba da baya sun daidaita, tawul ɗin saƙa ne, yayin da tawul ɗin saƙa na warp ya ƙunshi layi na tsaye.Ba za a iya buɗe coils ɗin da aka saƙa ba, yayin da za a iya buɗe maɗaurin saƙa.Kuna buƙatar kawai ja madaidaicin / Meridian shugabanci na sassa biyu na zane da hannu, ba za a iya ja da zanen da aka saƙa ba, kuma zanen saƙa na saƙa yana iya haɓakawa sosai.
Tawul ɗin sakar warp&tufafi
Tawul ɗin saƙa & tufa
Tawul ɗin saƙa mai warp tare da dogayen madaukai & gajerun madaukai
Warp saƙa murjani ulun tawul & zane
Weft saƙa murjani ulun tawul & zane
Haɗaɗɗen tawul ɗin ulu na murjani & tufa
Muhimman Ma'auni na Samfura
1 - Sinadaran: Polyester ko polyester+polyamide
2-Gram nauyi: 200gsm 300gsm 350gsm 400gsm
3 - Girman: 30 * 30cm 40 * 40cm (Duk wani girman za'a iya tsara shi.)
4 - Launi Duk wani launi ana iya daidaita shi.
5- Yankan yankan wuka, katako na Laser, gadon yankan ultrasonic
6 - Dikin gefen siliki mai ɗorewa( babban ɗinkin siliki na roba, ɗinkin siliki na yau da kullun) / yankan gefuna / ɗinki.An fi amfani da ɗinkin gefen siliki, kuma farashin yankan ya yi ƙasa.
7 - Logo Laser / embroidery/ bugu
8 - Marufi OPP/PE / buhunan bugu / kartani
Saƙa madauwari madauwari
Injin warping
Lokacin aikawa: Agusta-26-2022