Dangane da sake dubawa na abokin ciniki, 10 mafi kyawun tawul ɗin sanyi a cikin 2021

Lokacin sanyaya bayan motsa jiki wani muhimmin bangare ne na kowane motsa jiki na yau da kullun-amma yana nuna cewa kasancewa mai sanyi a duk lokacin motsa jiki yana da mahimmanci daidai.Kimiyya ta nuna cewa rage yawan zafin jiki na iya tsawaita lokacin motsa jiki, ta yadda za a inganta aikin motsa jiki.
Yawancin ƙwararrun 'yan wasa da masu sha'awar motsa jiki sun dogara da tawul ɗin sanyaya don kula da zafin jiki, gami da Serena Williams.Yana iya yin sauti mai karo da juna, amma na'urorin motsa jiki masu aiki da yawa na iya sa jikinka yayi sanyi tare da zafin da jikinka ke fitarwa-ba tare da kankara ba.
Tawul ɗin sun dogara da fasahar fitar da iska don rage zafin jiki.Kamar gumi, ruwan da ke cikin tawul yana ƙafewa cikin iska kuma yana rage zafin iskar da ke kewaye.Wannan yana sanyaya jiki kuma yana hana zafi fiye da kima, wanda zai iya haifar da zubar da zafi ko ma bugun jini.(Duba jagorar yanayin zafi na Shape.)
Microfiber da polyvinyl barasa (PVA) sune manyan kayan da ake amfani da su don yin tawul ɗin sanyaya.Dukansu zaɓuɓɓukan suna da nauyi, amma PVA yana ƙoƙarin zama mafi ɗaukar hankali kuma yana da mafi kyawun zubar da zafi.Wannan shi ne saboda PVA wani abu ne na roba, wanda zai iya yin nauyi har sau 12 a cikin ruwa.Kasawa?Yana bushewa mai tauri kamar soso, kuma fata na iya jin rashin jin daɗi tsakanin jiƙa.
Ana iya sa tawul masu sanyi kafin, lokacin, da bayan motsa jiki.Yawancin ƙira suna ba da aƙalla sa'o'i biyu na sanyi.Koyaya, fa'idodin amfani da tawul masu sanyi ba'a iyakance ga motsa jiki na gumi ba: ana iya sanya su yayin ayyukan waje kamar aiki a tsakar gida, ko lokacin ziyartar wurin shakatawa (amfani da bayan COVID).
Bugu da ƙari, ana iya sake amfani da su gaba ɗaya kuma suna da arha, tare da yawancin tawul ɗin farashin ƙasa da $25.Shin kuna shirye don gwada tawul masu sanyi?Dangane da dubunnan dubarun abokin ciniki, ga wasu mafi kyawun zaɓuɓɓuka.
Fiye da masu siyayya 4,600 sun ba wa wannan tawul mai kyau cikakkiyar kimantawa, suna kiransa "jaket ɗin rayuwa" wanda ke da sanyi ko da a cikin hasken rana kai tsaye.An yi shi da 100% PVA kuma yana iya ɗaukar isasshen ruwa don sauƙaƙe lokacin sanyaya har zuwa sa'o'i huɗu.Daga walƙiya mai zafi zuwa motsa jiki na waje, zaku iya dogara dashi.Kawai danƙa tawul ɗin kuma rataye shi a kan kai da kafadu don samun sakamako mai sanyaya nan take (da UPF 50+ sunscreen).
Idan kuna shirin yin amfani da tawul mai sanyi yayin motsa jiki, zaɓi zaɓi mafi numfashi, kamar wannan ƙirar raga.An yi shi da ƙananan microfiber mai nauyi wanda ya dace da jikin ku kuma yana zama a wurin yayin tafiya, yoga, da keke.Kuna da sa'o'i 3 kawai don kwantar da hankali kafin tawul ɗin ya buƙaci a wartsake, amma kusan ƙimar taurari biyar 1,700 ya tabbatar da cewa wannan ba shine ainihin mahimmanci ba.Bugu da ƙari, ana iya amfani da tawul ɗin aƙalla sau 10, kuma za'a iya sanya shi cikin sauƙi a cikin fakiti huɗu a kowace fakiti don cimma matsakaicin sanyaya.(Bayan siyan sabon samfuri, gwada waɗannan darasi na waje.)
Serena Williams ta amince da wannan alamar tawul mai kyau a filin wasan tennis-wannan tawul mai kaho na iya zama mafi kyawun ƙirar kamfanin.Siffar kwane-kwanensa yana rataye a kai, kuma gefen ya miƙe zuwa rigar ko rataye don ƙara tasirin kariya daga rana.Saka shi a kan wutsiya, gefen tafkin ko lokacin motsa jiki, kuma yana iya yin sanyi har zuwa sa'o'i biyu.Bugu da ƙari, zaɓen masu nauyi masu nauyi ana iya wanke inji kuma suna da cikakkiyar kima 1,100.
Ideatech yana da girman daidai da tawul ɗin wanka na yau da kullun kuma shine zaɓi mafi girma a cikin wannan layin samfurin.Girman ƙirar sa ya isa ya nannade jikin ku kuma ya kawo muku sakamako mai sanyaya nan take bayan motsa jiki.Kuna iya haɓaka fa'idodinsa ta amfani da shi azaman ƙarin kariya daga rana a rana mai haske ko azaman tawul mai nauyi don bushewa akan tafiya.Lokacin da kuka damu (misali mai bita ya ce wannan shine "mafi kyawun abu" da suke saya akan Amazon), ku kasance cikin shiri don siyan wasu tsarin launi.Tawul ɗin jiki ya zo da ƙaramin tawul, don haka zaka iya zaɓar.
Siffar tawul mai siffar rectangular na wannan tawul mai kama da tawul na iya rataya cikin sauƙi a wuyanka, ta yadda zafin jikinka ya ragu zuwa bugun bugun jini.Masu suka sun yi imanin cewa yana da haske kuma yana iya ɗaukar nauyi don kiyaye ku aƙalla sa'a guda.Ana sanya kowane tawul mai ɗorewa a cikin jaka tare da ƙaramin ƙarfe na ƙarfe, wanda aka ɗaure a cikin jakar baya, jakar kugu da lanyard.ba don sayarwa ba?Hakanan yana da cikakkun bayanai kusan 500.
Yi amfani da kushin wanke injin Ofishin Jakadancin don kare kanku daga ƙura da tarkace.Kayan aikinta mai girma tare da fasahar evaporation na iya samar da har zuwa sa'o'i biyu na lokacin zubar da zafi.Wani gogaggen mai tafiya hamada ya raba cewa ya yi aiki "kamar zakara" don sanya su sanyi a cikin yanayin digiri 120 na Fahrenheit, kuma ƙimar 800 cikakke ya mayar da hankalin mutane.Zaɓinku mafi wahala shine yanke shawarar yadda za ku sa ƙirar maƙasudi da yawa.
Wannan mashahurin zaɓi an yi shi da masana'anta da ba zato ba tsammani: fiber bamboo reticulated.Yana ba da tasirin sanyaya iri ɗaya kamar microfiber ko PVA ba tare da amfani da sinadarai ba, yana ba ku damar kula da lokacin sanyaya har zuwa sa'o'i uku.Ya zo cikin girma biyu, kuma kusan masu siyayya 1,800 sun kamu da jin daɗin sa.(Idan kuna buƙatar ƙarin sassauci a rayuwar ku, zaku iya amfani da leggings masu laushi na Shape Edita.)
Samun har zuwa sa'o'i hudu na lokacin zubar da zafi daga wannan haɗin gwiwa na tushen PVA.Duk da tsarin masana'anta na marmari, tawul ɗin da za a sake amfani da su ana iya wanke injin kuma suna da sauƙin gyarawa.Wannan yana nufin ba zai fara wari ba kuma ana iya amfani dashi ga komai daga gumi na dare zuwa motsa jiki.Fiye da mashahuran zaɓi 4,300 tare da cikakkiyar ƙima a cikin launuka 5.
Tawul ɗin Alfamo yana da fa'idodin PVA (sa'o'i uku na lokacin sanyaya) ba tare da ƙasa ba (m bayan bushewa).Wannan shi ne saboda an yi shi daga haɗin PVA, wanda kuma yana amfani da polyamide don kula da laushi.Ko da yake an ƙaddamar da alamar ne kawai a cikin 2015, ƙirar zafinta ta zama abin da aka fi so a tsakanin masu siyayya kuma ya sami fiye da 1,600 cikakken bita.(Mai alaƙa: Tufafin motsa jiki da kayan aiki don taimaka muku kasancewa cikin sanyi da bushewa)
Wannan tarin mai araha yana ba da tawul ɗin sanyaya Snag akan ɗan sama da dalar Amurka 3.Ya haɗa da tawul ɗin microfiber mai numfashi guda 10, kowanne an naɗe shi cikin jakar filastik mai hana ruwa tare da carabiner.Launi na kowane tawul ya bambanta-don haka za ku iya raba shi tare da abokai-kuma ku ajiye shi a firiji har zuwa sa'o'i uku.Ƙara kanka ga mutane 6,200 masu ban sha'awa.
Lokacin da kuka danna kuma ku saya daga hanyar haɗin yanar gizon wannan gidan yanar gizon, ana iya biyan Siffar.


Lokacin aikawa: Afrilu-21-2021